Friday, February 19, 2010

தமிழ் நடிகர் , நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள்



Chinni Jayanth - Silpaans@Gilmaa.com

Silk - NethuRaathri@Yemma.org

Prabhu Deva - AaduraRaasa@Boneless.com

Nasser - Periya@Mookku.com

Vijay: StyleMannan@Nenappu.com

Abbas - Handsome@Flop.com

Abbas(alias)- Aana_Penna@RenduKettan.com

Venniraaadai Moorthy - Thambriiiii@Thambri.com Praambhuu@HandBentLikeSnake.com

Sathyaraj - Lollu@Mollamaari.com

Prakash Raj - Orey@OverActing.org

Prathap - Pothen@Araloosu.com

AR Rahman - IsaiPuyal@ThayaaChayya.com

IlayaRaja - Genius@Outdated.com Famous@PastTense.com

RAJNI - Superstar@FutureCM.gov OneTime@HundredTimes.com

Gowndamani - AdiraSakkai@AdiraaSakkai.com Dubagoor@Dukaalty.orgComedy@LoudSpeaker.com

Manivannan - Thaadi@Thathuvam.Thanni.com

Manivannan: Lollu@Coimbatore.com

Prabhu : Goondan@YerumaMaadu.com

Deva: InternationalFusion@ThiruthiisaiThendral.com Eadichaancopy@Noise.org

Ajith : KaadhalMannan@Shalini.com AdhuthhaKamalRajini@Never.com Citizen@Kaadhal.com

Prashanth: Ellam-Neram@HerovaaHeroinaa.com

Saroja Devi: Ath-thaan@Deivam.com

Kajol : Sema_Figure@Nach.com

Thengai Srinivas: SilupuSipan@Kalai.org

Vijayakanth: Inspector@TamilNattuPolice.com FourthLion@IndianEmblem.com

PC Sriram : Oli@Irul.com

ManiRatnam : Irul@Whispers.com Director@SaveElectricityBySwitchingOffLights.com

Ramarajan: Pasunesan@AraiDrawer.org

Senthil: VaalaiPalam@AduthaanIdhu.com Comedy@GetKickedByGoundamani.com

Mohan: Mohan@Mike.org Hero@SilverJubilee.com

Sivaji: GreatActor@AmmaNaanEngaeMaaPoovaen.com

MGR : PadathulaMattum@Nyayam.org MakkalHero@FlickTheNose.com

Rajkumar : Paavum@VaisaanaKallathule.com

Ramba : ThunderThighs@OndraKannu.org

Kowsalya - Marapalli@ValarndhuKettaval.com.

Suvalakshmi - Bublimass_Mugam@Homely.com

Devayani - Nee_Yallam@Herione.com

Kanaka - Kanaga@Kevalam.com Heroine@WithPotOnTopOfHead.net

Karishma Kapoor : Enna_Pirravi@Ajjakku.org

Vivek : CurrentSensation@TamilComedy.com TamilComedyActor@TripleMeaning.com

Shaam (12B) : AmulBaby@GirlsHeart.com

Jeeva (12B Director) : NewDirector@Confusion.com

Reema Sen : Vaseegara@EnNenjinilae.com

Maadhavan : GoodActor@IdhuEllaamNadhanDhurumannuBayammaIrukku.com

Simran : BestActress@AIDS.com

Jothika : MostPopularActress@AmongElephants.com OverActing@YaanaKutti.com

Sunil Shetty : ActionHero@JettyMaama.com

Arjun : ActionKing@ILoveIndia.com Gentleman@WhoFights.com

Shankar (Director) : BestDirector@PlatinumJubilee.com

NaanCommonManPositionil@ThinkPanniPaarpaen.com

K Balachander : NallaDirector@Masala.com

Vikram : sethu@paithiyam.com

Laila : Baby@WhoGivesMilk.com

Nagma : CID@WhoKeepGunsInsideSaree.net

Actress@WhoLoveCricketCaptains.comNagma@Ganguly.com

Mumtaz : GoodGirl@BecausOfPeriyaManasu.com

Riya Sen : Actress@OlliKucchu.com

Manoj : GreatActor@FathersMind.com

BharathiRaaja : Director@VillageMovie.com

Ezlil : PoovellaamUnNaatram@ThullathaManamumThullum.com

SA RajKumar : Tunes@UseYourEarlier.com

Sarathkumar : SupremeStar@BlockHead.com SupremeStar@Naataammai.com

Shalini : AmulBaby@Ajith.com Sakthi@Sneghidanae.com

Nagesh : Comedy@BlackAndWhite.com

Mansoor Ali Khan : Villain@RealLife.com

RaajKiran : Vaetti@AboveJetti.com

Vadivelu : Charcoal@MasaKadi.com

Paarthiban : UllaeVeliyae@Nakkal.com

Kamal Kassan : SuperActor@KissKissKiss.com

KadavulPaadhiManithanPaathi@AdhuIppanThaanTherinjjutha.com

Gemini Ganesh : Sambar@143.com

Manoramma : GreatActress@OldisGold.com

VijayaShanthi : Actress@IPS.com


Gowthami : AllOver@KurudhiPunal.com

Kushbu : Kushbu@Koil.com Kushbhu@IDLI.com

Amitabh Bachaan : KaunBanegaKarodpathi@NineOClock.com

Hrithik Roshan : LatestSensation@ActorsWhoFloppedAfterOneMovie.com

Aamir Khan : RichActor@AfterLagaan.com

SubhasGhai : ShowMan@ForDonkeys.com SorryMan@Yaadein.com

Daamu : CollegeBoy@34Years.com

Charley : Joker@Stupid.com

Govinda : ChiChi@Choclate.com





இவை அனைத்தும் நகைச்சுவைக்காக மட்டுமே தான்

2 comments:

  1. யப்பா !! மொதல்ல நானு நெஜமாவே இன்னு நெஞ்சிட்டேம்பா !! ( அவ்ளோ கொயந்த ) ,
    அப்பால , ஒன்னு ஒண்ணா பட்சி பாத்தா ? தூலா
    கீது !! கலக்கு தல !!

    ( புச்சா பூ டிசைன் போட்டு கிரேன் பாரு , அதுல ஒரு டான்சு ஆடற பொண்ணு நல்லா கீது போட்டு பாரு )

    ReplyDelete
  2. கருத்துக்கு நன்றி தலைவா , ஆடற பொண்ணு நல்லத்தான் ஆடுது

    ReplyDelete

வாங்க.. படிச்சாச்சா? அப்படியே உங்க கருத்தையும் சொல்லுங்க..

சிரிக்க

Blog Widget by LinkWithin